โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 28 มกราคม พ.ศ.2565

วันที่ : 28/01/2022 02:01

เบลเยียม ดิวิชั่น 1 ( First Division A )
02:45 แซงต์ ทรุยด็อง – ชาเลอร์รัว

อังกฤษ แชมเปี้ยนส์ชิพ ( Championship )
02:45 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ – สโต๊ค ซิตี้

ฝรั่งเศส ลีกเดอซ์ ( Ligue 2 )
01:00 ก็อง – นิออร์ท
01:00 ดันเคอร์ – ปารีส เอฟซี
01:00 อฌักซิโอ้ – โอแซร์
01:00 นีมส์ – วาล็องเซียนส์

เนเธอร์แลนด์ จูปิแลร์ลีก ( Eerste Divisie )
02:00 เอฟซี ออสส์ – เดน บอสช์

กระชับมิตร ทีมชาติ ( Friendlies )
22:00 จอร์แดน – นิวซีแลนด์

สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ ( Championship )
02:45 กรีน็อค มอร์ตัน -เรธ โรเวอร์ส

อิสราเอล ดิวิชั่น 2 ( Leumit League )
20:00 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ – ฮาโปเอล เอ็คโค่
20:00 ฮาโปเอล รานาน่า – เบต้า เทลอาวีฟ
20:00 อกูดัท สปอร์ท อัชดอด -มัคคาบี้ บีไน ไรน่า
20:00 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา – บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ
20:00 ฮาโปเอล อัม อัล – ฟาห์ม-ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา

ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ชิพ ( Premiership )
02:45 บัลลีเมน่า ยูไนเต็ด – คลิฟตันวิลล์

เฟรนซ์ คัพ ( Coupe de France )
03:00 น็องต์ – แบรสต์

สเปน เซกุนด้า ( LaLiga2 )
03:00 บายาโดลิด – สปอร์ติ้ง กิฆ่อน

สวิตเซอร์แลนด์ ชาเลนจ์ลีก ( Challenge League )
01:30 อีเวอร์ดอน – สเตด ลูซาน-อูชี่
02:15 อาร์รัว – เนอชาแตล ซามักซ์

โปรตุเกส ลีกา 2 ( Liga Portugal 2 )
01:00 เอสซี ฟาเรนเซ่ – ดา อมาโดร่า
03:15 ซีดี ทรอเฟนเซ่ – เบนฟิก้า บี

โรมาเนีย ลีกา 1 ( Liga I )
01:00 เซ็บซี่ – คราอิโอว่า

โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 ( 1. Division )
00:00 เอ็นเค อิสทรา – กอริก้า

เบลเยียม ดิวิชั่น 2 ( First Division B )
02:00 ลอมเมล – เลียร์เซ่ เคมเพ็นโซเน่น

กระชับมิตร สโมสร ( Club Friendlies )
15:00 LASK ลินซ์ – มลาดอสท์ ลูกานี่
17:00 ฮัมบูร์ก – มิดทิลแลนด์
17:00 เอฟเค รอสตอฟ – สตุ๊ตการ์ท
17:00 กาลาตาซาราย – ทูสลาสปอร์
18:00 อัล อิติฮัด เจดดาห์ – นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
18:00 อาเลซุนด์ – บราท์เวก
19:00 ออสเตรียเวียนนา – ฮราเด็ค คราโลเว่
19:30 บรอนด์บี้ – วีบอร์ก
20:00 สปาร์ตัก มอสโก – สโลวาน บราติสลาวา
20:00 เอสวี รีด – อัมเสตทเทน
21:00 LASK ลินซ์ – เซอร์เวน่า ซเวซด้า
21:00 ฮาร์ทเบิร์ก – ลาฟนิทซ์
21:00 ดินาโม มอสโก – ซีเอสเคเอ โซเฟีย
21:00 ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต – ทาบอร์
21:30 มัลโม่ – เจมส์เมอบังค์ เอฟซี
22:00 เฮาเกซุนด์ – อาซาเน่

ไทย พรีเมียร์ลีก ( Thai League )
18:00 ขอนแก่น ยูไนเต็ด – สุพรรณบุรี เอฟซี

World Championship Qualification CONMEBOL 1 ( World Cup Qualification CONMEBOL )
04:00 โคลัมเบีย – เปรู
05:00 เวเนซุเอลา – โบลิเวีย


เกมส์แนะนำ