โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 21 มกราคม พ.ศ.2565

วันที่ : 21/01/2022 11:01

เบลเยียม ดิวิชั่น 1 ( First Division A )
02:45 ออสเทนเด้ – รอแยล อันท์เวิร์พ

อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ( Premier League )
03:00 วัตฟอร์ด – นอริช ซิตี้

ฝรั่งเศส ลีกเอิง ( Ligue 1 )
03:00 โอลิมปิก ลียง – แซงต์ เอเตียน

เยอรมัน บุนเดสลีกา ( 1. Bundesliga )
02:30 แฟร้งค์เฟิร์ต – อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์

อิตาลี กัลโช่เซเรียอา ( Serie A )
02:45 เวโรน่า – โบโลญญ่า

โปรตุเกส ซูเปอร์ลีกา ( Liga Portugal )
02:00 อารัวก้า – เบนฟิก้า
04:15 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า – เบาวิสต้า

อิตาลี กัลโช่เซเรียบี ( Serie B )
02:30 ปาร์ม่า – โฟรซิโนเน่

สเปน ลาลีกา ( LaLiga )
03:00 เอสปันญ่อล – เรอัล เบติส

เนเธอร์แลนด์ จูปิแลร์ลีก ( Eerste Divisie )
02:00 อาแซด อัลค์ม่าร์ (เยาวชน) – วีวีวี เวนโล
02:00 เดน บอสช์ – เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
02:00 เดอ กราฟสคัป – อัลเมเร่ ซิตี้
02:00 เฮลมอนด์ สปอร์ต – เอฟซี ออสส์
02:00 มาสทริสช์ – โวเลนดัม
02:00 พีเอสวี (เยาวชน) – เอ็กเซลซิเออร์
02:00 โรด้า เจซี – เดน ฮาก
02:00 อูเทร็คท์ (เยาวชน) – ดอร์เดรชท์

ออสเตรเลีย เอ ลีก ( A-League Men )
15:45 เวลริงตัน โฟนิค – เวสเทิร์น ยูไนเต็ด

กระชับมิตร ทีมชาติ ( Friendlies )
18:00 มอลโดวา – เกาหลีใต้
04:00 โบลิเวีย – ตรินิแดดและโตเบโก

อิสราเอล ดิวิชั่น 2 ( Leumit League )
20:00 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ – เอสซี คฟาร์ คาเซ็ม
20:00 มัคคาบี้ บีไน ไรน่า – ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา
20:00 ฮาโปเอล ริซอน – อกูดัท สปอร์ท อัชดอด
20:00 ฮาโปเอล เอ็คโค่ – ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม
20:00 ฮาโปเอล รามัต ฮาชารอน – มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ

ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ชิพ ( Premiership )
02:45 ครูซาเดอร์ – เกล็นโตรัน
02:45 ลาร์เน่ เอฟซี – คลิฟตันวิลล์

สก็อตแลนด์ เอฟเอคัพ ( FA Cup )
02:45 กลาสโกว์ เรนเจอร์ – สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน

สเปน เซกุนด้า ( LaLiga2 )
03:00 เตเนริเฟ่ – เรอัล โอเบียโด้

เยอรมัน บุนเดสลีกา 2 ( 2. Bundesliga )
00:30 ฮัมบูร์ก – ซังค์ เพาลี
00:30 ดุสเซลดอร์ฟ – เนิร์นแบร์ก

โรมาเนีย ลีกา 1 ( Liga I )
01:00 อาร์เจส ปีเตสตี – ดินาโม บูคาเรสต์

เบลเยียม ดิวิชั่น 2 ( First Division B )
02:00 อาร์ดับบิวดี โมเลนบีค – ลอมเมล

โคลัมเบีย ซูเปอร์ลีก ( Primera A Apertura )
06:00 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ – ลา อีคูดัด
08:05 เดปอร์ติโว ปาสโต้ – มิลเลียนนาริออส

กระชับมิตร สโมสร ( Club Friendlies )
15:00 อาร์เซน่อล ตูล่า – Szeged-Csanаd Grosics Akadеmia
18:00 สเตด ลูซาน – อูชี่-เซอร์เวตต์
19:00 มิดทิลแลนด์ – เอสเบิร์ก
20:00 ฮอร์เซ่นส์ – แรนเดอร์ส
20:30 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ – ลูโดโกเรต์ส รัซกราด
21:00 กราสฮ็อปเปอร์ – วินเตอร์ทูร์
21:30 เอฟซี คิมกิ – บานิค ออสตราว่า
22:00 อัลบอร์ก – WSG วัตเท่น
23:00 ฮัคเค่น – นอร์บี้ ไอเอฟ


เกมส์แนะนำ