โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 15 มกราคม พ.ศ.2565

วันที่ : 15/01/2022 11:01

เบลเยียม ดิวิชั่น 1 ( First Division A )
22:15 อุด เฮเวอร์ลี – เควี เมเชเลน
00:30 เซอแร็ง ยูไนเต็ด – ยูนิยง แซงต์ กิลลุส
02:45 คลับบรูซ – แซงต์ ทรุยด็อง

อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ( Premier League )
19:30 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ – เชลซี
22:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด – วัตฟอร์ด
22:00 นอริช ซิตี้ – เอฟเวอร์ตัน
22:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน – เซาแธมป์ตัน
00:30 แอสตัน วิลล่า – แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

อังกฤษ แชมเปี้ยนส์ชิพ ( Championship )
19:30 ลูตัน ทาวน์ – บอร์นมัธ
19:30 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ – แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
22:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ – เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
22:00 ฟูแล่ม – บริสตอล ซิตี้
22:00 มิดเดิลสโบรห์ – เร้ดดิ้ง
22:00 มิลล์วอลล์ – น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
22:00 ปีเตอร์โบโร่ – โคเวนทรี ซิตี้
22:00 เปรสตัน – เบอร์มิ่งแฮม
22:00 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส – เวสต์บรอมวิช
22:00 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ – สวอนซี ซิตี้

ฝรั่งเศส ลีกเอิง ( Ligue 1 )
23:00 แซงต์ เอเตียน – ล็องส์
03:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง – แบรสต์

เยอรมัน บุนเดสลีกา ( 1. Bundesliga )
21:30 โคโลญจน์ – บาเยิร์น มิวนิค
21:30 ไมนซ์ 05 – โบคุ่ม
21:30 สตุ๊ตการ์ท – แอร์เบ ไลป์ซิก
21:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน – ฮอฟเฟ่นไฮม์
21:30 โวล์ฟสบวร์ก – แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
00:30 มึนเช่นกลัดบัค – เลเวอร์คูเซ่น

อิตาลี กัลโช่เซเรียอา ( Serie A )
21:00 ซามพ์โดเรีย – โตริโน่
00:00 ซาแลร์นิตาน่า – ลาซิโอ้
02:45 ยูเวนตุส – อูดิเนเซ่

เนเธอร์แลนด์ เอเรอดีวีซี ( Eredivisie )
00:45 ไนจ์เมเก้น – เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
02:00 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม – วิเทสส์
02:00 เอฟซี ทเวนเต้ – ฮีเรนวีน
03:00 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ – อาร์เคซี วาลไวก์

โปรตุเกส ซูเปอร์ลีกา ( Liga Portugal )
22:30 เบาวิสต้า – กิล วิเซนเต้
01:00 เบนฟิก้า – โมไรเรนเซ่
01:00 บราก้า – มาริติโม่
03:30 เอสโตริล – อารัวก้า

ตุรกี ซูเปอร์ลีก ( Super Lig )
17:30 อดาน่า เดมิร์สปอร์ – เคย์เซริสปอร์
20:00 ชีวาสสปอร์ – แทร็บซอนสปอร์
20:00 ฟาติห์ คารากุมรุค – ริเซสปอร์
23:00 อันตัลยาสปอร์ – เฟเนร์บาห์เช่

อิตาลี กัลโช่เซเรียบี ( Serie B )
20:00 เครโมเนเซ่ – โคโม่
20:00 เรจจิน่า – เบรสชา
22:15 ปิซ่า – โฟรซิโนเน่

ฝรั่งเศส ลีกเดอซ์ ( Ligue 2 )
21:00 อฌักซิโอ้ – โอแซร์
01:00 แก็งก็อง – เกรอน็อบล์
01:00 น็องซี่ – บาสเตีย
01:00 นีมส์ – วาล็องเซียนส์
01:00 นิออร์ท – ดันเคอร์
01:00 โรเดซ อเวรอน – ดิฌง
01:00 โซโชซ์ – ก็อง
01:00 ตูลูส – ปัว เอฟซี

เนเธอร์แลนด์ จูปิแลร์ลีก ( Eerste Divisie )
22:30 เดน ฮาก – เอฟซี ออสส์

ออสเตรเลีย เอ ลีก ( A-League Men )
15:45 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด – เมลเบิร์น ซิตี้
15:45 ซิดนีย์ เอฟซี – บริสแบน โรว์

กระชับมิตร ทีมชาติ ( Friendlies )
18:00 ไอซ์แลนด์ – เกาหลีใต้

สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ ( Championship )
22:00 อายร์ ยูไนเต็ด – กรีน็อค มอร์ตัน
22:00 ดันเฟิร์มลิน – แฮมิลตัน
22:00 อินเวอร์เนสส์ – ควีน ออฟ เซาธ์
22:00 เรธ โรเวอร์ส – อาร์บรอธ

อิสราเอล พรีเมียร์ลีก ( Ligat HaAl )
20:00 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ – ฮาโปเอล นอฟ ฮากาลิล
22:30 ฮาโปเอล ไฮฟา – มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า
00:50 ฮาโปเอล คาตามอน เยรูซาเลม – มัคคาบี้ เทลอาวีฟ

ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ชิพ ( Premiership )
22:00 คาร์ริค แรนเจอร์ส – เกล็นนาโวน
22:00 ลาร์เน่ เอฟซี – ดันแกนนอน สวิฟท์ส
22:00 ลินฟีลด์ – บัลลีเมน่า ยูไนเต็ด
22:00 พอร์ทาดาวน์ – โคเลอเรน
22:00 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ – ครูซาเดอร์

กรีซ ซูเปอร์ลีก ( Super League )
22:15 แอสเตราส – โวลอส เอ็นเอฟซี
22:15 เลเมีย – ไอโอนิกอส
00:30 อโพลลอน สมายร์นิส – อาริส ซาโลนิก้า
00:30 พีเอโอเค ซาโลนิก้า – เครเต้

สเปน โกปา เดล เรย์ ( Copa del Rey )
22:00 มายอร์ก้า – เอสปันญ่อล
00:30 คิโรน่า – ราโย่ บาเยกาโน่
00:30 สปอร์ติ้ง กิฆ่อน – คาดิส
03:30 เรอัล เบติส – เซบีย่า

เยอรมัน บุนเดสลีกา 2 ( 2. Bundesliga )
19:30 แวร์เดอร์ เบรเมน – ดุสเซลดอร์ฟ
19:30 ซังค์ เพาลี – แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
19:30 เนิร์นแบร์ก – พาเดอร์บอร์น
02:30 ดาร์มสตัดท์ – คาร์ลสรูห์ เอสซี

โปรตุเกส ลีกา 2 ( Liga Portugal 2 )
18:00 คาซ่า เพีย เอซี – อคาเดมิโก วิเซอู
22:30 เปนาฟิลด์ – วิลาฟรานควืนเซ่

Africa Cup of Nations 1 ( Africa Cup of Nations Grp. D )
23:00 ไนจีเรีย – ซูดาน
02:00 กินี-บิสเซา – อียิปต์

ไทย พรีเมียร์ลีก ( Thai League )
17:30 ราชบุรี มิตรผล – เชียงราย ยูไนเต็ด
18:00 หนองบัวพิชญ เอฟซี – ชลบุรี เอฟซี
18:00 ประจวบ เอฟซี – สุพรรณบุรี เอฟซี
19:00 ขอนแก่น ยูไนเต็ด – การท่าเรือ เอฟซี


เกมส์แนะนำ